เดือนธันวาคม

งื้อออ เข้ามาอ่านละเจอแต่ แม่ๆที่กำหนดคลอดเดือนธันวา แต่แอบแตกกันในเดือนพฤศจิก เห็นละอิจฉาเลยค่ะ ลูกๆน่ารัก จ้ำม่ำกันทุกคนเลย ของเราก็28ธันวานู้นเลย อีกนิดเดียวเท่านั้น จะนั่ง จะนอน ก็อึดอัด เดินยังลำบาก สู้ๆ

9 Các câu trả lời

บ้านนี้27ธันว่าจร้า ความรู้สึกเหมือนกันเลยค่ะ จะลูกจะนั่ง ลำบากมาก แล้วก็ปวดฉี่บ่อยมาก

4y trước

ใช่ค่ะ วันก่อนไปเดินห้างกะเพื่อน เข้าห้องน้ำเป็นว่าเล่นเลย

Thành viên VIP

บ้านนี้30ธันวา ความรู้สึกเหมือนกันเลยคะแม่ จะลุก จะนั่ง จะนอน ลำบากไปหม๊ดดดดด

4y trước

จับมือเลยแม่ อดทนไปด้วยกันนะคะ

บ้านนี้24ธค. ค่ะ ยังขับมอไซ,ซ้อนบ้างไปกลับที่ทำงานวันละ20โลทุกวันอยู่เลยจ้า

4y trước

สุดยอดเลยแม่

บ้านนี้ 25ธค.ค่ะ ตอนนี้ลำบากม๊ากกกกกกกกกก😂

บ้านนี้20 ธ.ค ยังเงียบอยู่เลยคะ

4y trước

บ้านนี้มีปวดจิมิบ้างบางครั้งค่ะ

Thành viên VIP

จริงๆเราสิ้นเดือนธันวาค่ะ

4y trước

อยากแตกแล้วค่ะ ไม่ไหว

บ้านนี้กำหนด31ธ.ค เลยค่ะ

4y trước

ปีใหม่เลยนะแม่

อีกไม่นานแล้วรอๆๆ

4y trước

คลอดแล้วคะมาให้กำลังใจ😘

24ธ.ค

4y trước

วันนี้มีเลือดออก..มานิดหนึ่งคะ..ยังไม่ปวดหน่วง..และมีท้องแข็งแต่ไม่ถี่..ไปหาหมอมาปากมดลูกยังไม่เปิดคะ..หมอให้นอนพักเยอะ..

Câu hỏi liên quan