18 Các câu trả lời

โรงพยาบาลธรรมศาสตร์ ฝากครรภ์ธรรมดา. เจาะเลือดสองพันกว่าบาท. เจาะน้ำคร่ำสี่พันกว่าบาท บ้านนี้ใช้สิทธิจ่ายตรงเลยไม่เสียตังค่ะ

รพ รัฐถ้ามีสิทธิ์เบิกตรงกับ รพ ที่ฝากก้อฟรีคะ แต่เราไม่ม่สิทธิ์เบิกตรง เสีย 2000 กว่าบาทคะ ใช้วิทีเจาะเลือด

VIP Member

รพ.มาบตาพุด ถ้าแม่อายุ35ปีขึ้นไปฟรีค่ะ แต่ถ้าอายุไม่เกิน35ปี ก้อค่าเจาะน้ำคร่ำ 3500บาทค่ะ

บ้านนี้ฟรีค่ะที่สงขลา ไม่ว่าอายุคุณแม่เท่าไหร่ก็ตรวจได้ ไม่เสียค่าใช้จ่ายจ้า

เราเจาะเลือดคัดกรองฟรีค่ะตามสิทธิ์ แต่ถ้าเสี่ยงสูงเจาะน้ำคร่ำ 3000 ค่ะ

ศิริราช นอกเวลาราชการ เจาะเลือดคัดกรองดาวน์ 2,600บาท

รามาพรีเมี่ยม คัดกรองโดยเจาะเลือดนิฟตี้ 10,600 ค่ะ

รพ ศิริราช นอกเวลา เจาะน้ำคร่ำ 5,600 บาทค่ะ

เจาะเลือดคัดกรองดาวน์ฟรีค่ะ

พาโนรามาที่ราชวิถี13000ค่ะ

Câu hỏi liên quan