8 Các câu trả lời

ตามค่ะ ของหนูได้5เดือนแล้ว ยังไม่เคยเห็นน้องผ่านเครื่องฮัตตาซาวเลย ยังไม่ได้ใบซาวเลย

ว่าจะไปคลอดเดือนหน้าอยากรู้ค่าใช้จ่ายเหมือนกันค่ะ

ค่าผ่าคลอกและพร้อมทำหมันจะมีค่าใช้จ่ายอยู่ที่เท่ารัยคร่าที่ ร.พ พุทธโสธร

ตัวเองคลอดยังคะ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร

ผ่าคลอดประมาน15000-20000ค่ะออกเองประมาณ5000-10000พยาบาลดูแลดีค่ะ

คุณแม่ผ่าคลอดหรือเปล่าอยากรู้ราคาโรงบาลนี้

TapFluencer

ผ่าคลอด 12,000 ค่ะ ค่าห้องพิเศษธรรมดา คืนละ 1,600 ห้อง พิเศษ vip คืนละ 2,400

11,760 บาทค่ะ

มีใครคลอดลูกโรงพยาบาลพุทธโสธรบางค่ะค่าคลอดเท่าไหร่

ต้องฉีดวัคซีนครบไหมค่ะ

แม่คลอดหรือยังค่ะ เสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

คุณหมอกับพยาบาลดูแลดีไหมคะ ดูๆที่นี้ไว้อยู่คะ

VIP Member

แม่คลอดน้องยังค่ะ

.

Câu hỏi liên quan