10 Các câu trả lời

ควรทำในท่าที่เหมาะสมนะคะ บ้านนี้พอท้อง หมอให้พ่อบ้านไปฟังวิธีมีเซ็กที่เหมาะสมกับคนท้อง แม่ลองปรึกษาหมอได้นะคะ

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง​ พ่อบ้านก็ไม่ทำเรยค่ะ😂ห่วงลูก​ ทำเบาๆนะค่ะแม่ถ้างดได้ก็งดเรยค่ะ

หน้าจะทำแรงเกินไปคะถึงได้มีอาการจุกบ้านนี้ก็มีประจำแต่ไม่แรงและไม่จุกด้วยคะ

แบบนี้อันตรายนะคะแม่ งดการมีเซ็กได้ให้งดหรืองดไม่ได้ก็ค่อยๆทำเบาๆนะคะ

บ้านนี้ตั้งเเต่รู้ว่าท้อง งดเลยคะ คุณพ่อก็งดกลัวลูกเป็นอะไร

บ้านนี้คุณพ่อไม่กล้าทำเลยค่ะ นางห่วงลูก กลัวลูกเป็นอะไร

เหมือนกันค่ะ ได้แต่บอกว่าเบาๆหน่อยท้องอยู่น่ะ อิอิ

VIP Member

ควรทำเบาๆนะคะ แบบนี้กลัวจะเป็นอันตรายค่ะ

ขอบคุณค่ะแต่ก็ไม่ได้ทำแรงนะ

มีแบบเบาๆค้ะคุณแม่อย่าเเรงนะ🤣🤣

ระวังน้องด้วยน่ะค่ะ