7 Các câu trả lời

ที่บ้านลงเดือนกันยายนเหมือนกัน เงินเข้ามาแล้วเมื่อวันที่ 10 มกราคม 2566 เข้ามาทั้งหมด 5 เดือน เป็นเงิน 3,000 บาท

ได้ย้อนถึงวันที่เราลงทะเบียนทุกคนค่ะ

บ้านนี้ก็ขึเนแบบนี้ ตัองติดต่ออะไรไหมค่ะ หรือแค่รอเงินเข้าอย่างเดียว

หนูติดต่อ อบต เขาบอกว่า เดือนหน้าเงินจะเข้าค่ะ

บ้านนี้ลงทะเบียนตุลา ขึ้นแบบนี้เหมือนกันค่ะยังไม่เข้าเลย

เหมือนกันค่ะ ลงกันยา ตอนนี้ยังไม่อนุมัติเลยค่ะ55

Super Mum

บ้านนี้ลงทะเบียนตุลาคม พึ่งจะอนุมัติเองค่ะ

เหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มได้รับธค นะคะเข้าแค่800

ได้ประมานกุมภาค่ะแบบนี้