97 Các câu trả lời

ฟังเสียงอัตราการเต้นของหัวใจลูกก็ได้ ถ้ามากกว่า140/นาที =ผู้หญิง ถ้าน้อยกว่า140=ผู้ชาย. ลองถามหมอก็ได้

บ้านนี้ซาวทุกครั้งมากกว่า140ตลอดชายจ้า

ผู้ชายรึเปล่าคะแม่ บ้านนี้20วีคเหมือนกันแต่ยังไม่รู้เพศเลย

ผู้ชายค่ะ คุณแม่บำรุงน้องยังไงค่ะน้ำหนักน้องดีมาก

ทานปกติค่ะและนมทุกชนิดสลับกันค่ะ ผักใบเขียวไข่ต้มวันละสองฟองจ้า

แบบนี้ดูยังไงค่ะแม่ๆท่านไหนรู้เพศน้องบ้างค่ะ

ดูไม่ออกค่ะ ถามคุณหมอชัวร์กว่านะคะ

ฝากด้วยค่ะ แม่ๆคิดว่าชายหรือหญิงค่ะ

ผุ้หญิงค่ะ

VIP Member

น่าจะชายนะคะ เหมือนมีกระจู๋โผล่

อยากได้ลูกสาวผิดหวังอีกแล้วจ้า

VIP Member

น่าจะชายนะคะ ตอนซาวหมอบอกไหมคะ

น่าจะชายค่ะ รอหมอฟันธงอีกทีนะ

Câu hỏi liên quan