45 Các câu trả lời

ท้องแรกแพ้แบบฮาร์ดคอมาก ว๊ากทั้งวันทั้งคืน น้ำเปล่าก็กินไม่ได้ แต่แพ้แค่2อาทิตย์ ท้องสองบางวันแพ้มาก บางวันแพ้น้อย เริ่มแพ้ตอน7วีคเป๊ะ ตอนนี้9วีค1วันเบาลงมาก แต่ยังเวียนหัว พะอืดพะอมอยู่บ้าง

แพ้ week ที่ 5 ถึง 6 กว่าๆ ค่ะ ที่เป็นหนักมาก ตอนนี้เข้า week 7 มีอาการมาบ้าง แต่ไม่มากค่ะ แล้วแต่วัน

17สัปดาห์ค่ะ แบบว่า17สัปดาห์หายสนิทเลย จากแพ้หนักมากเหมือนปิดสวิท

VIP Member

1-2เดือนค่ะ แพ้ช่วง3เดือรพอเริ่มเข้า4เดือนเริ่มดีขึ้นค่ะ

3เดือนกว่าๆค่ะกินอะไรไม่ได้น้ำหนักลดไปเกือบ6โล

แพ้อยู่3เดือนจ้า พอหายแพ้กินไม่หยุดเลยจ้า5555🥰

บ้านนี้แพ้หนักค่ะนอนไม่ค่อยหลับด้วยค่ะ

ไม่มีอาการเเพ้เลยค่ะ เหมือนไม่ได้ท้องเลย

3-4เดือนเเรกจ้า กินไรไม่ได้ น้ำหนักลดเลย

21 w ก็ยังแพ้อยู่ ไม่มีท่าทีว่าจะหายค่ะ 😭

Câu hỏi liên quan