2 Các câu trả lời

VIP Member

แม่เป็นจนวันคลอดคะ กินไม่กินก็อ้วกค่ะ กลางวันกลางคืนไม่มีเว้น ไม่ได่นอนเลยคะ ตั้งแต่6วีค มีพักเบรคไม่อ้วก1วีค ช่วง6เดือนคะ ฉีดยาแก้แพ้บ่อยมากคะ นน.แม่ลดไป6โล ละกระเพาะอาหาร​อักเสบ กรดไหลย้อนก็เป็นอีกคะ ยาเพียบ เลย พยามกินไข่ กับเนื้อสัตว์ ผลักผลไม้คะ

ใช่คะแม่ ของมีประโยชน์​ลงลูก แป้งน้ำตาลขนมน้ำหนักค้างที่แม่คะ

เราตอนนี้6w1dคือเห็นอาหารได้กลิ่มอะไรก็อาการหนักเลยกินข้าวไม่ได้น้ำก็ไม่ได้ผลไม้ก็ไม่ได้น้ำลายไหลตลอดทั้งวันนอนก็ไม่ไม่ไหวนั่งก็ไม่ไหวยืนยิ่งไม่ไหว กลัวมากว่าจะมีผลกระทบต่อน้องมั้ย เเละต่อตัวเองด้วยมั้ย กินอะไรไม่นอนสั่นอย่างเดียว

เหมือนกันเลยค่ะน้ำลายไหลจะอ้วกตลอด