58 Các câu trả lời

VIP Member

ตั้งแต่ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจขึ้น2ขีดไป ตรวจกะคุณหมอ แต่ยังไม่เจออะไร นอนเจาะเลือดแอดมิด3วันที่ รพ.พอทราบผลว่าท้องก็ฝากครรภ์เลยค่ะ

ไปฝากก่อน12wจะดีกว่านะคะ เพราะถ้าเกินนี้หมอจะบ่นๆกลัวว่าถ้าเป็นอะไรขึ้นมาจะรักษายาก

VIP Member

พอรู้ว่าท้องก็รีบไปฝากเลยค่ะ หมอเค้าจะได้ให้ยามาทานบำรุงค่ะ

กว่าจะรู้ก็5เดือนแล้วค่ะรีบไปฝากเลยค่ะพอรู้ตัว

บ้านนี้รู้ช้า 15+5วีคค้ะ ฝากเร็วยิ่งดี

บ้านนี้ฝากทันทีที่ตรวจเจอค่ะ 5w

VIP Member

17w ค่ะ นี้ไม่รู้ตัวเรยว่าท้อง

แม่บ้านนี้ไปฝากตอน2เดือนค่ะ

VIP Member

เรารุ้ว่าท้องก็ไปฟากเลยคะ

VIP Member

6w.ค่ะ รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลย

Câu hỏi liên quan