74 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้ก็ไม่ต่างอะไรจากแม่เลย อดทนมาตลอดจนตอนนี้39+3แล้ว เหลืออีก4วัน คิดถึงลูกเข้าไว้ ลูกยังต้องอยู่กับเราไปอีกนาน เรามีสิ่งไหน ทุ่มเททำในสิ่งที่มีจะดีกว่าค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะแม่

ขอบคุณนะคะแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

คุณแม่โชคดีที่ได้น้องมาเป็นของขวัญ ส่วนเจ้าตัวเล็กก็โชคดีที่สุดที่มีคุณแม่แข็งแกร่งขนาดนี้ ตั้งแต่เรามีเค้า เค้าก็มีแค่เราค่ะที่รู้ใจกันที่สุด เป็นกำลังใจให้นะคะ 🥰

ขอบคุณนะคะเขาไม่รักเขาไม่แคร์ก็ยังทีเจ้าหนูจะสู้ต่อไปคะ

สู้ๆ นะค่ะแม่ อีกไม่นานจะมีคนรู้ใจ คนรัก คนที่เป็นที่สุดของหัวใจ คนใหม่ ออกมาให้เชยชม คนนี้แหละ คือ ที่สุดของแม่แล้ว สู้ๆ นะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณนะคะอดทนเพื่อเจ้าหนูและเดินหน้าต่อ😍

ไม่เป็นไรคะ สู้ๆๆคะเพื่อลูก มีแล้วไม่ดีไม่มีความสุขก็อยู่กับลูกดีกว่าคะ ยิ้มเข้าไว้ วันข้างหน้าคนที่ดีรอเราอยู่คะ

คิดแบบนั้นเหมือนกันค่ะ อดทนสู้ต่อไปคะ

สู้ๆ เป็นกำลังให้คุณแม่นะคะ นี้ก่สู้เหมือนกันค่ะ ตังค์จะคลอดลูกยังอยู่ไหนไม่รู้ สู้ๆเหมือนกันค่ะ😊😊😊

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ คุณแม่ต้องเข้มแข็งให้มากๆนะคะ ขอให้น้องเป็นเด็กเลี้ยงง่าย และเป็นลูกที่ดีคะ

ขอบคุณนะคะ✌️💕

ปล่อยมันไปตายค่ะ อย่าคิดมาก อยู่กับลูกดีกว่าต้องทนอยู่กับผู้ชายไม่ดี อุ้ย! โทษทีค่ะ อินไปหน่อย

จิงคะขนาดตั้งครรภ์​มาใส่ใจน้อยลงกับเพื่อนกับฝูงดูแลเอาใจใส่ แต่กับเรานอนกอดลูกแทบจะไม่ทำแต่ตอนนี้แยกทางกันแล้วคะชั่งเขาสู้ต่อเพื่อเจ้าหนู😍

แล้วเวลาไปฝากครรภ์ ต้องเตรียมอะไรบ้างค่ะ เปนแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ ขอบคุนล่วงหน้านะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่ต้องสนใจค่ะ เราก็แม่เลี้ยงเดี่ยว พอเค้าเกิดมา ทุกอย่างทั้งชีวิตให้เค้าเลย

เหมือนกันค่ะ สู้ๆน้ะค้ะตอนนี้เราก้อท้องได้6เดือนแร้ว แม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะ