8 Các câu trả lời

ช่วงแพ้ท้องก็เป็นค่ะ ทรมานกินอะไรไม่ลงแต่ต้องฝืน ถึงจะอ้วกออกมาก็เถอะ ช่วงนั้น เน้นเส้นๆร้อนๆพอกินได้ ไอติมนี่มีตลอดแทนข้าวเลยค่ะ พอผ่านสี่เดือนมันจะค่อยๆดีขึ้น

อาการแพ้ท้องค่ะ ตอนอายุครรภ์เท่าคุณเราก็เป็น น้ำหนักลงไปเกือบ 5 โล คุณหมอที่ดูแลเค้าจัดเกลือแร่ให้มาผสมน้ำดื่มค่ะ ร่างกายจะได้สดชื่น

บ้านนี้ทานข้าวมื้อละครึ่งทัพพีน้อยๆเองคะไม่อยากทานรู้สึกเหมือนจะอาเจียนเมื่อได้กลิ่นกับข้าว

เราเป็นค่ะ จะดื่มแต่น้ำ แต่กับอาหารโปรด อาการที่เคยชอบไม่ค่อยกินค่ะไม่อยากกินเฉยเลย

กินน้อยเหมือนกันค่ะ ชอบกินหวานเหมือนกันด้วย

เป็นค่ะ เห็นอะไรก็เบื่อแต่กินได้ปกติ

เราเเพ้ท้องกินไรไม่ได้4เดือนเลยจ้า

เป็นเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan