21 Các câu trả lời

เรารู้สึกตั้งแต่13-14วีคคะ แต่ท้องบางด้วย อันนี้ขึ้นอยู่กับร่างกายเราจ้าอย่าคิดมากหมอบอกว่าน้องดิ้นตลอดแหละแค่เราไม่รู้สึกเอง

เรารู้สึกตอน​ 19​ วีคพอดีค่ะ​ เหมือนกล้ามเนื้อกระตุก​ นานๆ​ ครั้ง​ พออายุครรภ์​เพิ่มขึ้นก็ชัดเจนขึ้นตามลำดับ

18-19w เริ่มรู้สึกว่าดิ้นค่ะแม่ น้องดิ้นทั้งวันค่ะแค่ยังตัวเล็กเลยยังไม่ค่อยรู้สึก

คนโตรู้สึกตอนปลายเดือนที่7ย่างเข้าเดือนที่8 คนเล็กเริ่มรู้สึกตอน16สัปดาห์ค่ะ

ท้อง2 จะรู้สึกไว เหมือนมีอะไรมาตอด จะเริ่ม16สัปดาห์ แล้วแต่หน้าท้องคุณแม่ด้วย

นี่ก็19 ท้องแรกเหมือนกันค่ะ รู้สึกว่ากระตุก นานๆครั้งจะกระตุกค่ะ

รู้สึกดิ้นตอน17-18 วีคค่ะ เหมือนเส้นกระตุกๆ ท้องแรก

บ้านนี้จะรุ้สึกน้อง 6 เดือน ท้องแม่หนาด้วยค้า

บ้านนี้ท้อง2เหมือนกันจ้า 10 สัปดาห์2เริ่มแล้ว

ท้องแรกประมาณ 20 วีคค่ะ ท้องสองประมาณ 16 วีค

Câu hỏi liên quan