31 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ทดลองทำตอนอายุครรภ์ 14 สัปดาห์ ทำแล้ว ไม่ฟู่ ผลเจาะน้ำคร่ำ ผลออกมาได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี้อายุครรภ์ได้ 38 สัปดาห์แล้วจ้า อยากแตกแย้ว😆😆

บ้านนี้ซาวด์แล้วไม่เห็นเพศลูกเลยค่ะน้องปิดหมด จนตอนนี้ได้34วีคแล้วค่ะ รอลุ้นตอนคลอดว่าจะตรงจริงรึป่าว 😂

อยากได้ผู้ชายมากค่ะแม่ ภาวนาให้คลอดออกมาเหมือนกับผลทดสอบค่ะแม่ ☺️

บ้านนี้ก้อมีฟองคะแต่ยังไม่ได้ขาวคะแต่อยากได้ลุกสาวคะเพราะลุกชายสองแล้วคะแม่แอบแล้วนิดๆแล้วคะ

นำปัสสาวะใส่แล้วต้องคนให้เข้ากันด้วยไหมคะ หรือแค่แทใส่อย่างเดียว อยากรอทำดูบ้าง เพราะยังไม่ทราบเพศ

ไม่ต้องขนนะคะแม่

บ้านนี้ก็ทำเหมือนกันค่ะ ผลที่ได้คือไม่มีฟองเกิดขึ้น แต่ซาวด์หมอบอกได้ผู้ชายค่ะ

ตอนนี้24สัปดาห์แล้วค่ะ

6 เดือนทำได้มั้ยคะ น้องบ้านนี้ ซาวกี่รอบก็ไม่ยอมให้ดูเพศเลย

ทำได้เลยค่ะ

บ้านนี้ก้ทำค่ะ มีฟองขึ้นเหมือนฟองเบียร์ ได้ผช.จิงด้วย😅

ของเรามีฟองก่อนไปซาวเพศ ก็ตรงนะคะ ได้เพศชาย

7 เดือนแล้วทำได้มั้ยเนี่ยไปซาวทีไรน้องหนีบไว้ตลอดด

ลองทำดูนะคะคุณแม่

บ้านนี้ไม่มีฟองเลยคะเดือนหน้าไปซาวด์อีกรอบ

ขอให้คุณแม่ได้สมใจนะคะ