24 Các câu trả lời

ท้องแรก ท้องสอง 3เดือนไปค่ะ ท้อง3 หลังคลอดก็กินปกติทุกอย่าง ส้มตำ ก็กินค่ะ

น้ำเย็นกินตั้งแต่วันแรกที่คลอดน้องเลยค่ะ แต่ส้มตำนานๆจะกินทีค่ะ😁

VIP Member

เรากินน้ำเย็นตอนลูกได้ประมาน2 อาทิตย์ ทนไม่ไหว หิวน้ำเย็นมากก555

ตอนนี้น้อง2เดือน​ 7วันค่ะ​ แม่กินทุกอย่างเลยค่ะ​ แต่ลดความจัด

บ้านนี้น้ำเย็นเริ่มตอน1เดือนคะ ส้มตำเริ่มตอนน้อง3เกือบ4เดือน

บ้านนี้เริ่ม 3 เดือน ค่อยๆเริ่มทีละน้อย พอลูกปกติดี จัดเต็ม

กินตั้งแต่เดือนแรกเลยค่าา แต่ไม่กินปลาร้า

น้ำเย็นเริ่ม2เดือนส้มตำเริ่ม3เดือนค่ะ

กินทุกอย่างเลยคะตั้งแต่ออกเดือน555

ลูกเริ่มเข้า4เดือนก็จัดเต็มแล้วจร้า

Câu hỏi liên quan