41 Các câu trả lời

ทานอยู่ค่ะ ตอนนี้สั่งมาทานกิโลกรัมที่ 4 แล้ว ข้อดีคือ นอนหลับสบายค่ะไม่มีภาวะนอนไม่หลับ ระบบขับถ่ายดีค่ะ ถ่ายทุกวัน น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ อาจจะเกินเกณฑ์เล็กน้อยค่ะ น้ำตาลปกติทุกครั้งที่ตรวจค่ะ รสชาติก็เหมือนกินข้าวปกติค่ะหอมกลิ่นข้าวแต่เป็นผงแค่นั้นค่ะ

ทานจ้า ตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์ ที่สังเกตว่าช่วยได้คือเรื่องตะคริว ตั้งแต่ตั้งครรภ์จนถึงตอนนี้ 8 เดือนแล้ว ไม่มีอาการของตะคริวเลย รสชาตจืดๆ แรกๆ ทานยาก แต่เดี๋ยวนี้ไม่ต้องผสมอะไรเลย ทานแบบผสมน้ำร้อนอย่างเดียวเลย

แม่บ้านนี้ ทานยุ่ค่ะ (ทาน2ยี่ห้อค่ะ) ตัวนี้แม่ชงทานบ้างผสมข้าวเวลาหุ่งบ้าง ไม่มีรสชาติแม่ไม่ชอบแต่ต้องฝืนทานเผื่อตัวเล็กค่ะ แม่ชงแล้วผสมกับนมค่ะ ทานง่ายขึ้น

ทานอยุ่นะค่ะ แรกๆตั้งครรภ์ หมอตรวจพบเบาหวาน เลยซื้อตัวนี้มากิน ไปหาหมออีกครั้ง เบาหวานหายไปเลยค่ะ และอีกอย่าง ท้องไม่ผูกด้วยน่ะค่ะ

ทานตอนเช้า กับก่อนนอน เห็นผลมากค่ะ น้องออกมาผิวสวยมาก

ทานอยู่จ้ารสชาติจืดๆแต่ทานได้คะที่ต่อสุขภาพอม่และลูกนะคะราคาไม่แพงถ้าจำไม่ผิดถุง500กรัม2ถุง200฿ส่งฟรีแบบโอนเงินคะ

สอบถามได้มั้ยค่ะ ตอนชงกับน้ำร้อนจัดๆ ผงเขาจะละลายหมดมั้ยค่ะ หรือไม่ละลาย แม่บ้านนี้ชงแล้วเป็นแบบในรูปเลยสงสัย หรือเป็นแบบนี้อยุ่แล้วค่ะ

VIP Member

ทานอยู่คะ ส่วนตัวไม่กินหวานอยู่แล้ว เลยไม่ติดเรื่องรสชาติ มันก็เป็นรสข้าวอะเนอะ ท้องไม่ผูกถ่ายง่ายดี

https://fb.watch/alsK-vvroe/ ยี่ห้อนี้เลยค่ะ ทานดีมาก น้ำตาลไม่เคยขึ้นเลยค่ะทานตั้งแต่ 2 เดือน อาการแพ้ท้องหายไปเลย

กำลังคิดว่าจะซื้อมาทานเลยค่ะ เพราะตอนนี้เป็นเบาหวาน สอบถามค่ะกินนานแค่ไหนน้ำตาลถึงลดลงค่ะ

เพิ่งลองทานตรวจเจอน้ำตาลเยอะเสี่ยงเบาหวานเลยหาซื้อมาทาน​ ชงกับนมแอนมัมอร่อยค่ะ​

ทานอยุ่ค่ะ แต่แอบกลืนยากนิดนึง กลิ่นเหมือนรำข้าว รสจืด ผสมนมจะกินง่ายขึ้นค่ะ