15 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 11 วีคกว่าๆ ก็ยังเป็นอยู่ค่ะ บ่วนทิ้งทั้งวันทั้งเยอะทั้งเหนียวแบบยืดเลยอ่ะค่ะ รบกวนการดำเนินชีวิตมาก พอกลืนไม่ลงหรือรู้สึกเยอะเกินไปก็จะพะอืดพะอมอยากอาเจียรมาก ไม่รู้จะหายไปเมื่อไหร่ค่ะ เห้อ ทำอะไรไม่ได้อดทนอย่างเดียวค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้10สัปดาห์ เหมือนน้ำลายเยอะ กลืนเยอะก็ท้องอืด ป้วนทิ้งจนรำคาญตัวเองเลย พะอืดพะอม รู้สึกน้ำลายเหนียวขึ้นด้วยค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะส่วนมากจะเป็นช่วงเช้า แบบหลังแปรงฟันบ้วนบ่อยมาก บางทีก็อ้วกออกมามีแต่น้ำลายค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ น้ำลายเยอะเต็มปากเลย เดี๋ยวอายุครรภ์มากๆก็หายเองจร้า บ้านนี้จะเป็น8 แล้ว

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ เป็นทั้งท้องแรกและท้องสอง บ้วนยันคลอดเลย ไปไหนมาไหนต้องพกถุงตลอด

เราเป็นค่า แต่พอเข้าเดือนที่3ก็หายแล้วคะ เราบ้วนทิ้งแล้วอมลูกอมเอาก็พอช่วยได้นะคะ

VIP Member

บ้านนี้หายช่วงเข้า 4 เดือนค่ะ แปรงฟัน กินน้ำเยอะๆ กินอาหารอย่าให้ท้องว่างค่ะ

ตอนนี้ 18 สัปดาห์แล้ว ยังไม่หายเลยค่ะ ยิ่งช่วงเย็นๆ ต้องบ้วนทิ้งตลอด

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ จะห้าเดือนเเล้วก้อยังบ้วนทิ้งอยู่เลย

บ้านนี้เป็นทั้งวันเลยค่ะ ต้องบ้วนตลอดเลย