47 Các câu trả lời

กำหนด13กค โชว์ ผมช้างน้อยตั้งเเต่13+4ไปเลยครับ

ยินดีด้วยนะคะ ทีมเดียวกัน แต่รอซาวอีกรอบจ้า

ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และหนูน้อยนะคะ❤

ทางนี้กรกฎาคมเหมือนกันจ้าหมอบอกได้ลูกชาย

แอบอิจฉา❤ ใจอยากได้ผู้ชาย แต่พ่ออยากได้ลูกสาว ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และหนูน้อยนะคะ

เดือนเดียวกันเลยคะเเต่ยังไม่รู้เพศเลยคะ

รอลุ้นๆค่ะ

กรกฎาคมเหมือนกันค่ะ17+5วีคยังไม่รุ้เพศค่ะ

เช่นกันค่ะ❤️

กรกฎาคมค่ะ รอลุ้นวันพฤหัสบดีนี้คร้า 😍

7ก.ค 66ค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ♥️♥️

บ้านนี้กำหนด7/ก.ค/66 เหมือนกันเลยค่ะ ยังไม่รุ้เพศ แต่อยากได้เพศชายค่ะ 😁😁

บ้านนี้กุมภา15นี้ค่ะยังลุ้นเพศอยุ่ค่ะ

ทีมเดียวกันจ้าแม่ บ้านนี้ได้ลูกชายจ้า

แอบอิจฉา แม่บ้านนี้อยากได้ลูกชาย แต่พ่ออยากได้ลูกสาว❤

ยินดีด้วยค่ะทางนี้19วีค ได้ลูกสาวจ้า

ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และหนูน้อยนะคะ❤

Câu hỏi liên quan