18 Các câu trả lời

ถ้ามีความเสี่ยงสูงหมอจะแนะนำให้ตรวจค่ะ สุดท้ายก็จะแล้วแต่คุณพ่อกับคุณแม่ว่าจะตรวจไหม ถ้ารับได้ว่าลูกจะออกมาเป็นยังไงก็สามารถเลี้ยงได้ก็ไม่ต้องตรวจค่ะ แต่ถ้าคุณแม่ประสงค์จะตรวจพยาบาลจะถามก่อนว่าถ้าลูกออกมาเป็นดาวน์จะเลี้ยงไหมถ้าตอบว่าเลี้ยงเขาก็จะไม่ส่งตรวจค่ะ แต่ถ้าไม่เลี้ยงเขาถึงจะส่งตรวจต่อไปค่ะ

ตรวจค่ะ ขั้นแรกเจาะเลือดก่อนค่ะ ถ้าเสี่ยงสูงก็เจาะน้ำคล่ำต่อไปค่ะ ถ้าอายุไม่ถึง 30 แล้วต้องเสียเงินตรวจเองไม่ตรวจก็ได้ค่ะ แต่ถ้าอายุ 30 ต้องตรวจนะคะ

แนะนำให้ตรวจนะคะ เราเจอมาจากคนใกล้ตัว ทำงานออฟฟิศเดียวกัน ท้องพร้อมกัน เราตรวจดาวน์ แต่คนนั้นไม่ตรวจ ลูกเค้าคลอดออกมาเป็นดาวน์

บ้านนี้อายุย่าง20ตรวจค่ะหมอให้ตรวจฟรี ถ้าตรวจเองจะเสียเงินก็โอเครตรวจตามนัดหมอเลยใจก็กลัวแต่เพื่อดูความผิดปกติของลูกยอมค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอนอายุครร18สัปดาค่ะผลออกมาเสี่ยงสุงค่ะโคโมโซมที่18ผิดปกตค่ะหมอนัดเจาะนำ้คลำผลปกติดีค่ะโลงอกไปค่ะ

บ้านนี้หมอแนะนำว่าจะตรวจหรือไม่ตรวจก็ได้ค่ะแล้วแต่เรา เลยว่าจะไปตรวจเพื่อความสบายใจค่ะ

TapFluencer

ไม่ว่าอายุเท่าไหร่ก็มีความเสี่ยงหมดค่ะ แนะนำให้ตรวจเพื่อความสบายใจ

ตรวจค่ะ ถ้ากลัวก็นีฟค่ะ ดาวเกิดได้ในทุกวัยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ไม่ได้ตรวจค่ะ ไม่มีเงินพอที่จะตรวจ😩

ตรวจค่ะ เสียเงินไปหมื่นหก เพื่อความสบายใจ

Câu hỏi liên quan