5 Các câu trả lời

บ้านนี้อยู่ไฟค่ะกินหว่าน+กินน้ำร้อน แผลแห้งเร็วดีค่ะ แต่ส่วนไหมที่หมอเย็บหมอจะนัดไปตัดออกค่ะ :แต่แม่บ้านนี้คลอดธรรมชาติค่ะ ปล:แม่ผ่าคลอดหรือคลอดธรรมชาติค่ะแม่

อยู่ 1 วันค่ะ จากนั้นสังเกตว่าเจ็บแผลกว่าเดิมจากที่หายเจ็บแล้ว สรุปไปหาหมอ หมอบอกไหมละลายก่อน เจอหมอดุเลยค่ะ

ถ้าคลอดเองอยู่ไฟได้หลังคลอด 7 วันคะ แต่ถ้าผ่าต้องหลังคลอด 1 เดือน

ไม่มีผลค่ะต่อแผลค่ะ แต่กลับดีขึ้นด้วยสิ เราก็อยู่ไฟนะ

ถ้าคลอดเองก้ยุได้ค่ะแต่ถ้าผ่าคลอดห้ามเด็ดขาดค่ะแม่

Câu hỏi liên quan