12 Các câu trả lời

ก้ปกตินะค่ะ บ้านนี้7เดือนใส่เสื้อคัวใหญ่ๆยังไม่ค่อยเหนเลย ท้องเล็กมาก หลังคลอดก็ไม่อ้วน ตอนนี้11เดือน หุ่รก้กลับมาปกติ ผอมกว่าคอนไม่ท้องอีก

บ้านนี้จนคลอดก็เหมือนคนอ้วนลงพุงธรรมดาค่ะ ขึ้นรถเมล์ไม่เคยมีใครลุกให้นั่งเลยค่ะ ดีที่ไม่ได้ไปไกลมากเลยพอโอเค

ใจเยนๆนะคะ คนที่ท้องออกไว คือพุงทั้งนั้นแหล่ะค่ะ ท้องจริงๆจะออกตอน 5-6เดือนนู้นค่ะ

บ้านนี้ถ้าเริ่มก็24 ถ้าถึงขนาดคนรู้ว่าท้องแน่ๆก็30 ค่ะ

Super Mum

6-7 เดือนค่ะ 10วีค น้องยังเท่าถั่วอยู่เลยค่ะ

ขนาดท้องขึ้นอยู่กับร่างกายแต่ละคนค่ะ แต่น้องยังจิ๋วอยู่ ไม่ใช่เพราะน้องแน่นอน

16วิคค่ะท้องป่องขึ้นไม่มากค่ะ

บ้านนี้ออก7เดือน

บ้านนี้6เดือนค่

5-6เดือนจ้า

5-6เดือนจ้า