49 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่อยากทำเลยเหนื่อยแต่จำเป็นต้องทำอยากพักยาวๆๆ

เพิ่งออกงานตอนได้3เดือนค่ะ ตอนนี้อยู่บ้านช่วยแม่ขายของ

VIP Member

อยู่บ้านอ่านคู่มือเลี้ยงลูก เตรียมพร้อม เบื่อๆเหงาๆ

บ้านนี้จ้า นั่งๆนอนๆ ทำแต่งานบ้าน ตอนนี้7เดือนละจ้า

VIP Member

บ้านนี้ไม่ได้ทำตั้งแต่ท้องจนตอนนี้น้อง1ขวบแล้วคะ

พอท้องก็ออกเลยค่ะ แพ้มากแถมเพื่อนร่วมงานก็สุดๆ

ไม่ได้ทำตั้งแต่ไปปรึกษาหมอวางแผนจะมีลูกละจ้า

อยุ่บ้านค่ะ ทำแต่งานบ้าน ละก็หางานออนไลน์ทำค่ะ

งานบริการด้านการไลค์แชให้พวกขายของจ้า เรารับงานเองอะจ้า

ตอนแรกทำค่ะ ลาออกตอนเดือนที่5. เพราะไม่ไหว

บ้านนี้อยู่บ้าน ทำงานบ้านทำกับข้าวค่ะ

Câu hỏi liên quan