49 Các câu trả lời

บ้านนี้5เดือนแรกไม่ได้ทำงานเลยคะแพ้ท้องหนักมากอยู่บ้านอย่างเดียวเลยคะ พอเข้าเดือนที่6จนตอนนี้37+1wขายน้ำปั่นที่บ้านคะแก้เหงาได้บ้างคะ

ออกจากงานตั้งแต่เริ่มแพ้ท้องเรยค่ะเพลียทำงานไม่ไหวตอนนี้ก้ออกมายุบ้านขายของออนไลน์บ้างแต่ก้น่าเบื่อนั่งๆนอนๆอยากออกไปข้างนอก

กำลังจะเริ่มงาน ไปตรวจสุขภาพก่อนเข้างานท้องได้ 5 week เค้าเลยไม่รับเค้าทำงาน 555555 ตอนนี้ก็ 21 week เป็นแม่บ้านดูแลบ้าน รอไอตัวเล็กเกิด 😁😁

บ้านนี้ไม่ได้ทำค่ะ เพราะมีประสบการณ์หลุดตอนสองเดือน เลยตัดสินใจลาออกจากงานเพื่อมีใหม่ผ่านไปเจ็ดเดือนก็ท้องใหม่สมใจค่ะ

บ้านนี้ทำตอนท้องอ่อนๆค่ะ และสามีให้ออกจากงานตอนท้องได้4เดือนค่ะ ตอนนี้7เดือนแล้ว ไม่ได้ทำอะไร เลย น่าเบื่อสุดๆคะ

เราออกจากงานตั้งแต่รุ้ว่าท้องได้เดือนแรกค่ะ เครียดกับงานกับคน เลยออก ตอนนี้ยุบ้านทำงานบ้านอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้พอรู้ว่าท้องสามีให้หยุดขายเลยค่ะ ทั้งโควิดด้วยแล้วก้อแพ้แพ้หนักค่ะ ตอนนี้ก้อนอนกินอยู่แต่บ้านค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะสามีให้หยุดขายของเหมือนกันจากนั้นก็แพ้ท้องเข้าโรงพยาบาลเป็นว่าเล่นเลยค่ะ จนตอนนี้ใกล้คลอดแล้วค่ะ🙂นัดผ่า2มีนาค่ะ

บ้านนี้ค่ะ ไม่ได้ทำแต่ไหนแต่ไร มีหน้าที่ดูแลบ้านดูแลสามีแค่นั้น ต่อไปก็มีลูกมาให้ดูเเลอีกคน😊😊

ตอนแรกเราทำคะจน6เดือน แฟนไปที่ทำงานเราสั่งให้ออกบังคับให้อยุ่บ้านเฉยๆคะ. ตอนนี้เบื่อมาก

บ้านนี้ไม่ได้ทำตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยจ้า แพ้หนักมากกก เข้าออกโรงพยาบาลเป็นว่าเล่น

Câu hỏi liên quan