1239 Các câu trả lời

เปนค่ะ เพราะอากาศร้อน ฝนตก บ้าง แล้วก็หายแล้วจ้า

ผื่นคนท้องค่ะ หมอให้ยานี้ทาบางๆ ดีขึ้นนะค่ะ

เป็นที่หน้าอกค่ะแต่เพราะแพ้ออยจอนสัน คันมาก😂😅

บ้านนี้เป็นหลังกับหน้าท้องหน้าอกเหมือนกันค่ะ..

เป็นเหมือนกันจ้า คันมากท้องแรกพยายามไม่เกาจ้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่. เป็นตุ่มๆขึ้นเต็มเลย 😰

ไม่เคยเป็นค่ะ เป็นแบบนี้มีผลกระทบต่อเราไหมค่ะ

VIP Member

เปงคะ ขึ้นตามหลัง เเขนเเต่ไมค่อยคัน ใต้คอบ้างง

เป็นตั้งแต่เริ่มท้องเลยค่ะ เป็นทั้งหลังเลยค่ะ

เป็นค้ะ ขึ้นทั้งขาแขนและพุงเลย คันงุบงิบมากๆ😔

Câu hỏi liên quan