1239 Các câu trả lời

ถ้าคันมากให้ใช้ผ้าชุบน้ำหรือน้ำเย็นเช็ดค่ะ ช่วยได้เยอะมาก

บ้านนี้ตอนท้องเป็นค่ะ ขึ้นแค่ท้อง เหมือนสิว พอคลอดก็หายจ้า

เป็นค่ะขึ้นท้อง ขึ้นหน้าอก ขึ้นหลัง ขึ้นคอค่ะ เดี๋ยวก้อหายค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ คล้ายๆสิวขึ้น😅

แม่ได้เพศชายหรือหญิงคะ เป็นผื่นแบบนี้เหมือนกันแต่ไม่เยอะ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า นี่แค่4เดือนเองเป็นผืนเต็มหน้าท้องเลยจ้า

แม่บ้านนี้ก็มีตุ้มเหมือนกันคันมากเหมือนกันเลยค่ะแม่ๆ

ท้อง5เดือนค่ะตอนนี้มีพื่นขึ้นที่ท้องแล้วก็ที่หลังคันมากๆ

ทาคาลาไมล์ช่วยได้นะคะแม่ เราก็ขึ้นที่หลัง แขน ขา เต็มไปหมด

บ้านนี้24+5ขึ้นตามหลังเยอะมากตอนนี้กำลังจะมาขึ้นที่ท้องค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแค่ท้อง2เดือนเองตอนนี้ผื่นขึ้นคันมากด้วย

Câu hỏi liên quan