1239 Các câu trả lời

เป็นค่ะ เกาจนแตกจนลายหมดแล้ว คันมาก ทาคารามาย ทาแป้งเย็น ก็เอาไม่ค่อยจะอยู่

เรามี3จุดที่ท้อง ที่หลงอีกเยอะมาก สามีเราชอบแอบแกะที่หลัง แต่เราเจ็บมากอะ😭

เป็นค่ะ อย่าเกานะคะ ทาแป้งเย็นเอาค่ะ #เราอดไม่ได้เกา หลังคลอดขาลายมากเลยค่ะ

บ้านนี้ก็เปนจ้าหมอให้ยามาทา ทาแล้วก็หายคันค่ะแต่ไม่หายขาดจนกว่าจะคลอดจ้า

ตอนนี้เป็นค่ะ เกาทุกวันเลย กลางคืนแทบไม่ได้นอน หลังคลอด ท้องจะลายไหมคะ

เป็นเหมือนกันค่า เหลือ 3 วันผ่าแล้ว ตอนนี้คันมาก เกาจนเลือดออกเรยค่า

เปนเหมือนกันคะเแนแต่ตั้งทเองตอนนี้ยังไม่หายเปนเยอะมากด้วยตอนนี้20สัปดาห์

หายรึยังค่ะ. เห็นเขามีบอก อาจมีปัญหาผื่นคัน ได้ค่ะ. นอนมากๆ ดื่มน้ำเยอะๆค่ะ

VIP Member

34 เหมือนกันคะ ทนไม่ไหวนอนไม่ค่อยได้ หมอให้ยาทา suu balm คล้ายยาหม่องคะ ทาทั้งวัน

แม่บ้านนี้ 31 วีคค่ะ เป่นเหมือนกัน คันไปหมด ยิ่งเหงื่อออกยิ่งขึ้นเต่มเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan