1239 Các câu trả lời

เปนค่ะตอนนี้7ไกล้8เดือนเปนตรงท้องแต่เปนนิดเดวประมา10เม็ดคันมากๆๆๆ มันเกิดจากอะไรหราค่ะ

เป็นค่ะ เป็นที่ท้องเป็นที่แขนผับ เป็นที่ขาอ่อน ตอนนี้หายเร็ว แต่รอยแผลเป็นเต็มเลยค่า555

ทานอะไรแพ้รึป่าวค่ะเรากินปราร้ากับปราทูเค็มกับรสเผ็ดทานไม่ได้ค่ะเป็นผืนขึ้นคันด้วย

เราก็เป็น ไปร้านยาซื้อยาน้ำแก้คันมาใช้ค่ะไม่เป็นอันตราย วันเดียวหายเลยค่ะ ราคาไม่เกิน 50-

ยี่ห้ออะไรหรอคะ

เปนค่ะเเต่เดี๋ยวจ่หายไปเองค่ะคันมากกเเต่ใช้โยคีทาก้อดีนืดหน่อย..ทนหน่อยนะคะเเม่สู้ๆ

เป็นค่ะ แต่ไม่เยอะขนาดนี้ ไม่เจ็บไม่คัน ขึ้นสามสี่จุด หายไปขึ้นใหม่ ก็ไม่รู้เพราะอะไร

เป็นจ้า ตั้งแต่เริ่มท้องเลย หลัง หน้าอก ท้อง แขน ขา ขึ้นหมด แถมคันมากๆๆตอนเวลาเหงื่อออก

เป็นค่ะคุณแม่ใช้ออยของเด็กนะค่ะทา ใส่สำลีก้อนหรือแผ่นก็ได้ค่ะแล้วเดี๋ยวก็หายเองค่ะ

อย่าเกานะคะ เอามือลูบๆ เอา ลองเปลี่ยนครีมอาบน้ำหรือทาโลชั่นค่ะ บางทีเราอาจแพ้สารเคมี

เป็นค่ะ แรกๆขึ้นแค่ที่หลัง ตอนนี้เริ่มขึ้นท้องกับหน้าอกแล้ว เครียดเลยค่ะ แต่ไม่ค่อยคัน

เค้าเริ่มขึ้นตอน2เดือน ตอนนี้จะ4เดือนแล้วยิ่งเยอะหง่ะ มีแต่คนบอกว่าจะหายหลังคลอดหรือตอนอายุครรภ์มากขึ้น ทำได้แค่อดทนเลย

Câu hỏi liên quan