1239 Các câu trả lời

ปรึกษาหมอค่ะที่ฝากครรภ์ได้เลยค่ะเขาจะให้ยามาทาอย่าซื้อเองนะค่ะเพราะอาจส่งผลต่อน้องได้จ้าา

คุนแม่ท้องลูกชายรึเปล่าค่ะ บ้านนี้ท้องแรกลูกชายเป็นเหมือนกันขึ้นทั้งตัวเลย พอคลอดน้องก็หาย

ตอนนี้คันมากค่ะคันทั้งตัวเลยทำไงถึงจะหายคันค่ะ​ ไม่ต้องถึงกับหายก็ได้ค่ะ​ แค่บรรเทาก็ยังดี

เป็นเหมือนกันค่ะ​ ที่ท้องลามมาที่ขาแล้วค่ะ​ ตอนนี้​ 19wแล้ว​ คันมาก​ จะเป็นอันตรายอะไรไหมค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอหมอจะให้ยามาทาจ้า บ้านนี้ไม่เป็นแต่คุณหมอบอกว่าถ้าคันหรือมีผื่นให้ไปรับยามาทาจ้า

เราก้เป็นตั่งเเต่ตั้งท้องอ่อนๆเลยเป็นผื่นเต็มพุงเต็มเเขนเลย เเต่ตอนนี้ได้5เดือนหายแย้วว

กำลังเป็นเลยค่ะ ผื่นขึ้นเต็มขาเลยค่ะตอนนี้ เริ่มเป็นตอน34สัปดาห์เหมือนกันค่ะ คันมากด้วย

เหมือนจะมีขึ้นค่ะเเต่เอาวาสรีนทาเพราะยังไม่มีเงินครีมเลยเอามาทาก่อน3วันก็ไม่ขึ้นเลยค่ะ

ของเราขึ้นที่ท้องเรื่อยๆเลยค่ะ แต่ก็ปล่อยไปตามธรรมชาติ แล้วมันก็หายเอง แต่จะมีรอยสิวอยู่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เป็นที่ท้อง ขา คันมากยิ่งอากาศร้อน เหงื่อออกเยอะยิ่งคัน ไม่รู้ทาอะไรได้บ้าง

ตอนนี้ก็เป็นค่ะ...ไปหาหมอได้สเตียรอยมาทาแต่ก็ไม่ดีขึ้นเลย.. อย่าเกานะคะยิ่งเกายิ่งลาม บ้านนี้อาบน้ำบ่อยๆวันละ4ครั้งเลย ใช้สบู่เหลวเด็กดีนี่ค่ะก็ดีขึ้นนะคะ ทนๆเอาค่ะ

Câu hỏi liên quan