1239 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะได้ 32 วีคแล้ว ไม่กล้าเกาเลยค่ะ แต่จะมีเผลอเกาตอนนอนค่ะ แล้วมันจะเปนสะเกดจุดๆแดง

ของเราเป็นอยู่คะเพิ่งมทเริ่มเป่นตอนเข้า8เดือนตอนนี้ก็ยังไม่หายเลยคะ. คันทั้งตัว. ตื่นทุกคืนคะ

TapFluencer

ไม่มีผื่น..แต่คันมากๆค่ะ..พอรู้สึกคันก็จะทาเบบี้ออย+ครีมอีฟ ค่ะ..ช่วยได้นะค่ะคุณแม่..อย่าเกานะค่ะ..

บ้านนี้เป็นที่ขา และน่องค่ะ คันมากเกาจนเป็นแผล ทายาก็ไม่หายคันค่ะทรมานมากเป็นรอยดำขาลายเลยค่ะ

เป็นจ้า ทั้งตัวเลย คันมาก ตอนนี้ดีขึ้น เป็นแค่ที่ขาแล้วจ้า หรืออาจเป็นเพราะใช่สบู่รักษาด้วยจ้า

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนท้องได้ 34w พอคลอดน้อง ก็หายเลยคะ หมอบอกว่าเป็นอาการแพ้รกหรือแพ้ฮอร์โมนลูกคะ

VIP Member

เป็นค่ะ35วีค ขึ้นที่ท้องแล้วก็หน้าอกหัวไหล่ หลัง ไปหมดเลยค่ะ #แต่ท้องเพิ่งจะเริ่มขึ้น3-4เม็ดเล็กๆ

เป็นค่ะตอนนี้ท้อง2เดือน ขึ้นไหล่ หลัง หน้าอก คอ คันมากค่ะ ทรมาร ใข้น้ำเย็นเข็ดตามด้วยวาสลีนค่ะ

เป้นเหมือนกันค่ะ อาการร้อน แพ้เหงื่อ ต้องเปิดแอร์ ตลอด ใช้แป้งโยคี นะค่ะ หาย ไม่คัน ไม่แดง

บ้านนี้ตุ่มขึ้นทั้งตัวค่ะ​ น่าอก​ แผ่นหลัง​ ท้อง คันมากกกก​ เขาห้ามเกาแต่มันอดไม่อยุ่จริงๆค่ะ

Câu hỏi liên quan