3 Các câu trả lời

เจาะน้ำคร่ำถ้าไม่เสี่ยงสูงหมอจะไม่เจาะให้ค่ะ เพราะมันมีผลกับลูกในท้อง มันเสี่ยง หมอเลยเลี่ยงได้ก็เลี่ยง แต่ถ้าแม่อยากเจาะน้ำคร่ำก็ลองคุยกับหมอดูค่ะ

เจาะแบบนิฟตี้ก็ได้ค่ะแม่ ผลจะชัดกว่าเจาะเลือดธรรมดา แต่ถ้าเสี่ยงสูงก็จะต้องเจาะน้ำคร่ำต่ออีกรอบนะคะ

บ้านนี้เจาะน้ำคร่ำคะ แม่อายุ 38 เจาะน้ำคร่ำก็ไม่ได้น่ากลัว ไม่เจ็บด้วยแค่หลังเจาะดูแลตัวเองเป็นพิเศษนิดนึง

Super Mum

บ้านนี้ตรวจนิฟ ไม่ได้เจาะน้ำคร่ำ น้องออกมาปกติดีค่ะ

ตรวจนิฟตี้โปร 14,000.- ค่ะ

Câu hỏi liên quan