10 Các câu trả lời

ซื้อจากร้านขายยา มาทานเองค่ะ อยู่เมืองนอก ไม่มีจ่ายยาในโรงพยาบาล ต้องซื้อร้านขายยาอย่างเดียว แต่จะถามเภสัชกร เค้าจะแนะนำว่า ตั้งท้องช่วงนี้ ทานตัวไหนบ้าง รวมๆแล้วบ้านนี้ทานอยู่ ทั้งหมด4ตัวค่ะ โฟลิค โอเมก้า แคลเซียม ส่วนอีกตัวช่วยทำให้ระบบขับถ่ายดีขึ้น

VIP Member

บ้านนี้ทานแค่หมอจ่ายให้ค่ะ ไม่ได้ซื้อเสริมทานเอง ถ้าจะบำรุงเน้นเป็นอาหารค่ะ ส่วนแม่ถ้าอยากทานยาเสริมแนะนำปรึกษาหมอที่ฝากครรภ์ค่ะ ไม่แนะนำให้สอบถามคนอื่นหรือซื้อทานเอง เพราะเราไม่รู้ว่ายาตัวไหนเหมาะกับเรา และแม่แต่ละคนก็สุขภาพไม่เหมือนกันค่ะ

ซื้อมาทานเองไม่ได้นะคะ เวลาหาหมอหมอจัดให้เองค่ะ อย่าเสี่ยง ซื้อมาเองเวลากินก็ยังไม่รุ้เลย รับจากหมอครรภ์ที่สุดจ้า

VIP Member

คุณหมอให้คู่กับยาบำรุงเลือดค่ะ วันไหนลืมกินคือปวดหลัง ปวดเอวไปหมดเลย

ซื้อเองค่ะของยี่ห้อMega ทารดี ท้องไม่ผูก

ปกติคุณหมอจะจัดแคลเซียมมาให้ค่ะ

หมอให้มาเองค่ะทานหลังอาหารเช้า

ต้งปรึกษาค่ะอย่าซื้อกินเอง

คุณหมอจัดยามาให้ค่ะ

คุณหมอจัดให้ค่ะ

Câu hỏi liên quan