416 Các câu trả lời

VIP Member

20เมษาค่ะ น้องแฝด กลัวว่าจะคลอดก่อนเหมือนกันค่ะ

คุณแม่อย่าเดินบ่อยมากนะคะ อย่ายกของหนัก

บ้านนี้ 3เมษาค่ะ เพิ่งกลับมาจากหาคุณหมอเลย

วันเดียวกันเรยค่ะแม่ 5เมษา ได้ลูกสาว จ้าา

บ้านนี้10เมษาจ้าา ตอนนี้แม่กี่วีคค่ะ

บ้านนี้16เมษาจ้าแต่กลัวจะคลอดก่อนกำหนด.

แฟนกำกนดคลอด 16 เมษาครับ ท้องไม่ค่อยใหญ่

4 เมษา 63 ยังไม่รู้เพศเรยค่ะ ลุ้นจะแย่ 😂

กำหนดคลอดเมษาค้ะ แต่น้อองไม่อยู่แล้ว😭

2 เมษาคร๊าาาาา แต่แพ้ไม่หายเลยจร้าาาา

VIP Member

กำหนดคลอด 05/04/63 คลอดวันที่10/03/63 น้ำหนัก 2,220

Câu hỏi liên quan