2 Các câu trả lời

บ้านนี่คะ อยู่หอพักคนเดียวตอน 4 โมงเย็นจนถึงตี2 สามีทำงานคะ ต้องดูแลตัวเอง ทุกอย่าง แต่งานบ้านสามีทำหมด ส่วนเราก็เรื่องของกิน ดูแลตัวเองช่วงสามีไม่อยู่ ตอนนี้ก็38วีค มีเจ็บเตื่อน ยิ่งต้องระวังว่าจะคลอดตอนไหน คะ 😆

คุณแม่เก่งมาก ดูแลตัวเองดีๆนะคะ ของเราเจอกันอาทิตละครั้ง สามีทำงาน ตอนนี้รู้สึกน้อยใจมากเลย😭😭

ตอนนี้ก็อยู่คนเดียวค่ะ เหงาบ้างค่ะ แต่ก็ยังดีที่มีน้องหมาเป็นเพื่อนพอได้คลายเหงาค่ะ

ดีจังค่ะ ยังมีน้องหมาให้หายเหงา เราไม่มีอะไรเลย เหงามาก😭

Câu hỏi liên quan