37 Các câu trả lời

กลางคืนไม่ใส่ค่ะ เวลานอนไม่ถนัด แต่จะมีผ้าคอยซับกันน้ำนมไหลค่ะ

ไม่ใส่ค่ะ กลางวันก็ไม่ใส่เพราะว่าไม่ได้ไปไหนเลยค่ัะ

ไม่ใส่นอนค่ะ ใส่แค่ตอนกลางวันใส่แบบให้นมลูกค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ใส่ค่ะ จะใส่ต่อเมื่อออกไปข้างนอกค่ะ

ใส่เสื้อกล้ามค่ะ เสื้อในไม่ใส่อึดอัดค่ะ

ใส่คะ เพราะต้องปั๊มนมส่วนหน้าออกก่อนค่ะ

บ้านนี้ถอดทั้งเสื้อในเสื้อนอกเลยจ้า 🤣

บ้านนี้ใส่ชุดนอนแต่ไม่ใส่ เสื้อในค่ะ

ถอดทั้งกลางวันกลางคืนเลยค่ะบ้านนี้555

VIP Member

ไม่ใส่ค่ะถ้าใส่เอาลูกเข้าเต้าลำบาก

Câu hỏi liên quan