37 Các câu trả lời

ไม่ใส่ค่ะ กลางวันกลางคืน ก็ไม่ใส่ค่ะ แม่อยู่บ้านเลี้ยงน้องทั้งวันค่ะแม่ เปิดให้น้องกินนมยากค่ะ และเราก็ไม่ได้ไปไหน ถ้าไปซื้อของก็ใส่เสื้อแขนยาวปิดๆไว้ค่ะ

บ้านนี้ใส่ค่ะ เพราะเป็นคนนมเยอะมากเคยออกมาทีต้องซักที่นอนเพราะเหม็นนม กลัวมดอีก ลดรอบปั้มเเล้วนะคะเหลือ3-4รอบต่อวันเอง

ไม่ใส่อ่ะคะ เพราะน้ำนมไม่ได้เยอะ😂 ถ้าเปนคนน้ำนมเยอะคัดตลอดก้ใส่ค่ะ เพราะนมมันจะซึมเละเสื้อที่นอนค่ะ เอาที่เราสัดวก

ใส่ทั้งกลางวัน กลางคืนค่ะ เพราะไม่ได้อยู่กันแค่สองคนและน้ำนมไหลเยอะ ถ้าไม่ใส่นี่คือเสื้อเปียก ต้องเปลี่ยนตลอด 😂

ไม่ใส่เลยค่ะทั้งกลางวันกลางคืน ใส่เป็นเสื้อกล้ามเสื้อสายเดี่ยวเข้ารูปเอาเวลาเอาเข้าเต้าแช้วสะดวกดี

ไม่ใส่เฉพาะกลางคืนค่ะ เคยโทรถามคุณพยาบาลเค้าแนะนำให้ใส่กลางวันนะคะ หน้าอกจะได้ไม่ย้อยเสียทรงค่ะ

ไม่ใส่ทั้งกลางวันและกลางคืนค่ะ เราไม่ได้ไปไหนอยู่แต่บ้าน ถ้าไปซื้อของเราก็ใส่เสื้อแขนยาวทับค่ะ

Super Mum

ช่วงที่น้ำนมมากก็ใส่ค่ะ แลัวใส่แผ่นซับน้ำนมด้วย ไม่งั้นไหลติดเสื้อ กลิ่นนม นอนไม่หลับค่ะ 😅

VIP Member

ไม่ใส่ค่ะ ตอนไหนก็ไม่ได้ใส่ค่ะ เพราะมันอึดอัดและเสื้อยังกดทับทำให้เจ็บปวดค่ะ

VIP Member

ใส่ค้ะ น้ำนมใหลเยอะ เพราะต้องใส่แผ่นซับน้ำนม ใม่งั้นที่นอนเปียกจ้า 😂😂

Câu hỏi liên quan