11 Các câu trả lời

คุณแม่บ้านนี้เพิ่งฟังผลเลือดมาวันนี้เลยค่ะ เลือดจาง คุณหมอเจาะเลือดอีกครั้งเพื่อไปตรวจธาลัสซีเมีย กังวลอยู่เหมือนกันค่ะรอฟังผลเลือด

คุณพ่อปกติ ลูกก็ไม่มีภาวะเสี่ยงแล้วค่ะ คุณแม่ความเข้มข้นเลือดกี่ % คะ

บ้านนี้ค่ะ เจาะครั้งแรก23% ตอนนี้ อายุครรภ์30wk แล้วค่ะให้เลือดมา4 ครั้งแล้วค่ะ หมอบอกก่อนคลอดต้องให้ได้30%ขึ้น

16 วีคค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ พรุ่งนี้หมอนัดแฟนไปตรวจเลือด ท้องแฝดด้วย กังวลยุนิดนึงค่ะตอนนี้😥😥

คุนหมอโทรมาบอกผลเลือดค่ะว่า แม่เป็นพาหะธาลัสซีเมีย เลยต้องตรวจเลือดพ่อพรุงนี้ค่ะ รอถามหมออีกทีว่าเลือดดกี่%ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แม่ความเข้มข้นเลือดต่ำ 32% หมอให้ยาบำรุงเลือดมากินและรอเจาะเลือดอีกรอบ

น่าจะใช่นะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ แม่บ้านนี้กินเลือด กินตับ ตรวจรอบ2 ค่าเลือดขึ้นมา34เลยค่ะ

เยี่ยมเลยค่ะ ขึ้นมาจากเท่าไหร่คะคุณแม่

บ้านนี้คุนแม่เลือดจางเหมือนกันค้ะ ต้องไปตรวจเลือดแฟนกลัวอยุ่เหมือนกันค้ะ

สู้ๆ นะคะ... ถ้าพ่อปกติ ลูกก็ไม่มีภาวะเสี่ยงแล้วค่ะ คุณแม่ความเข้มข้นเลือดกี่ % คะ

บ้านนี้เป็นพาหะเหมือนกันค่ะแต่ของแฟนปกติ

เป็นพาหะ ความเข้มข้นเลือดสูงดีจังค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เจาะครั้งเเรก39%ครั้งที่2เหลือเเค่30%

แล้วคุณหมอให้ทำงัยให้เพิ่มขึ้นคะ

บ้านนี้เป็นพาหะทั้ง พ่อและแม่เลยค่ะ

สู้ๆ กันนะคะคุณแม่

บ้านนี้ 33% หมอให้ยาเพิ่มเลือดมากิน

33% ตอนกี่ weeks ค่ะคุณแม่

Câu hỏi liên quan