65 Các câu trả lời

บ้านนี้ขาด4วันเลยตรวจแต่ขึ้นขีดเข้มมากแสดงว่าคงท้องเกือบเดือนแล้ว

พี่ๆค่ะคือว่าตอนนี้หนูขาดประจำเดือน2เดือนแต่มีเลือดไหล ท้องไม่ค่ะ

VIP Member

ปดติปจด มาวันที่7 มิถุนา ไม่มาผ่านมา18 วันเราก็ขึ้น2 ขีดแล้วค่ะ

เราแค่18 วัน ตรวจเจอเลย ค่ะ

5เดือนค่ะ ตอนแรกไม่คิดว่าท้องค่ะคิดว่าฮอร์โมนผิดปกติ

ขาด 3 วัน ค่ะแม่ ฮอโมนสูงมากได้น้องแฝดค่ะ

เราก้อขาด3วันค่ะตอนี้11วีค

ประจำเดือน3เดือนค่ะถึงจะตรวจเจอแล้วแต่คนนะค่ะ

ของเราประจำเดือนขาด 2วัน ตรวจเจอเลยคะ ชัดด้วย😊

บ้านนี้ตรวจก่อน ปจด.มา3วัน ก็เจอนะคะ

ของเราเดือนเดียวค่ะ​ ตรวจปุ้ปเข้มปั้ม🤣

1วัน เจอเลยคะ ก่อนตรวจปวดหลังมาก