34 Các câu trả lời

VIP Member

* ใหญ่อยู่ค่ะแม่ เรา16+3 ไม่รู้ผสมพุงน้อยๆของเราด้วยไหม แฮ่ๆ แต่ก่อนท้องก็ไม่มีหน้าท้องนะคะ

บ้านนี้4เดือนเหมือนไม่ท้องปกติ555ท้องออกตอน6เดือนแต่ก้อไม่ใหญ่เท่านี้

ถือว่าใหญ่ค่ะตอน4เดือนแบนราบเลยจ้า ถ้ามีหน้าท้องอยู่แล้วก็ปกติค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ สงสัยมีหน้าท้องเลยมองดูใหญ่

VIP Member

ใหญ่ค่ะ บ้านนี้ 4 เดือนยังแบนราบอยู่เลย บ้านนี้ท้องออก 6-7 เดือนค่ะ

คุณแม่เป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้วรึปล่าวค่ะ มันก็เลยดูใหญ่ค่ะ

VIP Member

ของแม่กะใหญ่ขึ้นค้ะ แต่คนไม่ค่อยรู้ว่าท้อง เพราะแม่อ้วน

แม่น่าจะมีหน้าท้องอยู่แบ้วเลยทำให้ดูใหญ่

ใหญ่มากเลยค่ะ บ้านนี้ยังออกนิดๆอยู่เลยค่ะ

4เดือนค่ะ แต่ไม่ค่อยลูกสึกว่าลูกดิ้นเลย

4เดือนเหมือนกันเเต่ท้องยังไม่ออกเลยคะ

Câu hỏi liên quan