4 Các câu trả lời

เคยเข้าร่วมคอร์สเรียนระยะสั้นเกี่ยวกับการเลี้ยงลูกค่ะ ตอนนั้นไปเรียนกับเพื่อนที่เป็นอาจารย์ด้านจิตวิทยาเด็ก เขาสอนเกี่ยวกับการพูดคุยกับลูกว่าควรสอนหรือเลี้ยงดูยังไงดี .ใช้คำพูดแบบไหน ❤ เป็นประโยชน์มากเลย

สนใจอยากเรียนคอสด้านการตลาดค่ะ เพราะว่าตอนนี้กำลังจะขายของออนไลน์ เลยอยากทราบเกี่ยวกับการยิงแอดในเฟสบุ๊คและโซเชียลต่างๆค่ะ เพราะคิดว่าหลังจากคลอดลูกแล้วน่าจะอยู่บ้านสักพักเลย ต้องหารายได้เสริมซะแล้ว 🥰

ก่อนตั้งครรภ์เคยอยากเข้าคอสทำอาหารค่ะเพราะเป็นคนทำอาหารไม่เก่ง 😅 แต่ว่าโชคดีที่คุณสามีพอทำเป็นบ้างและเขาก็อาสาอยากทำ ลองทำเองจนอร่อยขึ้นเยอะ ตอนนี่สบายแม่แหละ

เรียนภาษาค่ะ อาจจะมีดูเขาทำมาหารบ้าง

Câu hỏi liên quan