11 Các câu trả lời

บ้านนี้เพิ่งไปเจาะมาเลยค่ะเสี่ยงสูงมาก 1ต่อ7 ตอนแรกแอบเคลียดมาก เจาะเสร็จโล่งแล้วค่ะ รอแค่ฟังผล ได้แต่หวังว่าผลจะออกมาปกติ เพราะอายุยังไม่เยอะ 26เอง🥰 สู้ๆค่ะไม่เจ็บหรอก

1ต่อ90ก็ถือว่าเสี่ยงสูงค่ะ แต่บ้านนี้1ต่อ4เจาะน้ำคร่ำแล้วผลก็ออกมาปกติแถมรู้เพศด้วยอย่ากังวลเลยค่ะคุณแม่✌️

ขอบคุณมากค่ะ

VIP Member

เราก็เสี่ยงคะ 1:90 เจาะน้ำคร่ำผลปกติคะ แถมรู้เพศด้วย xx

มีความเสี่ยงสูงค่ะ เพราะ 1ต่อ 90 ค่ะ ถือว่าเสี่ยงสูงค่ะ

เราฝากแพกเกจ13900เกษมราชแล้วแต่สมัครใจตรวจค่าตรวจ9000-15000

กังวลมากค่ะ หมอบอกเสี่ยงสูง นัดเจาะพรุ่งนี้ค่ะ

อัปเดตหน่อยค่ะแม่ เจาะน้ำคร่ำแล้วปกติมั้ยค่ะ

ดูให้บ้างค่ะ แม่ๆ หมอเอาผลมาให้ไม่บอกอะไรเลย

ขอบคุณค่ะ

คุณแม่ตรวจแล้วปกติไหมค่ะ

VIP Member

มีความเสี่ยงสูงค่ะแม่

Câu hỏi liên quan