276 Các câu trả lời

ซาวด์ตอน 11 w2d คุณหมอบอกเป็นกลีบค่ะ แต่คุณแม่ก็ถามหมอตรงนั้นเลยว่า ไม่ใช่ไข่หรอคะ สรุปผลตรวจเลือดออกมาคือผู้ชายค่ะ ไข่อย่างคุณแม่ว่าจริงๆ 😂😂

บ้านนี้จู่ชี้โด่ขึ้นมาเลยค่ะคือ งง มาก ว่าทำไมของลูกถึงชี้ขนาดนี้555 อยากมีใบซาวด์มาให้แม่ๆช่วยดูเหมือนกันแต่สามีทำหายค่ะเสียดายมาก

VIP Member

บ้านนี้หมอบอกลูกสาว70%ค่ะ เพราะจู๋ไม่ยาว เลยเน้นไปทางหญิง หมอไม่ได้ให้ใบซาวมา แต่จะให้อีก2อาทิตย์ข้างหน้าว่าหญิงหรือชายกันแน่ อิอิ

ทำไมของแม่บ้านนี้โดนนัดซาวแล้วพอไปจริงๆเลื่อนซาวให้บอกเราซาวอาทิตย์หน้าละกัน มีใครเจอแบบนี้มั้ยคะ แบบนี้ก็มีหรอใกล้คลอดแล้วด้วย

แปลกเนอะ เลื่อนซาวคนรอก็รอไปเถอะอยากเจอลูกมากเลยค่ะ รอวันพุธนี้คงได้เจอกันแล้ว

บ้านนี้มีกลีบค่ะถ้าคลอดมาแล้วเป็นแท่งเสียความรู้สึกเพราะเตรียมชุดคลอดเสื้อผ้าของใช้มีแต่สีชมพูทั้งนั้นเลย

ไปซาวมาวันนี้เรยค่ะ ดูไม่เปนค้ะ555 แขนขายุไหนแม่ไม่รุ้เรย เดือนล้ะ ไปซาวทีใรไม่เหนเปนรุปลุกสักที

ตอนซาวด์ เหนเปนแบบนี้เลยค่คุณแม่ 60%หมอบอกผญ ดูไปสักพัก พอน้องขยับขา กะจุ๋น้องยื่นออกมาซะงั้น 😆

ของเค้า ผู้หญิง ชัวร์จร้า

อาหมอบอกอิแม่ว่า 80% เป็นจู๋ ตอนนี้น้องพึ่ง 17w นัตรวจรอบหน้าคงชัดเจน คุณแม่ช่วยดูหน่อยคร๊ะ 😊

VIP Member

บ้านนี้ซาวน์ครั้งเดียวเห็นแท่งชัดเจนค่ะ ปัจจุบันน้อง3เดือน11วันแล้วค่ะ

ชัดเจนเลยค่ะโชว์อันนี้แต่เอามือบังหน้าไว้ไม่รู้จะเขิลหรืออะไรค่ะ😂

คลอดมาไม่มีทางผิดผลาดเลยค่ะชัดขนาดนี555😂