35 Các câu trả lời

ประจำเดือนขาดกี่วันตรวจเจอคะ พอดีแอบลุ้นอยู่เหมือนกันคะ นี่ประจำเดือนขาด2วัน แต่ยังตรวจไม่เจอเลยคะ

คือหนูตรวจ​ก่อนประจำเดือน​มา1วันค่ะ​ ขึ้น2​ขีด​จาง​แบบนี้ค่ะ​ ตอนแรกก็แอบลุ้น​อดใจไม่อยู่เลย​ตรวจ​เลยค่ะ​

ของเราก็จางแบบนี้ล่ะค่ะ สรุปท้อง ตอนนี้ 21 สัปดาห์แล้ว อีกอาทิตย์นึงลองตรวจซ้ำดูนะคะ

ท้องค่ะ ไปตรวจยืนยันที่ รพ ได้เลยค่ะ ของเราก้เจอขีดจางๆ พอไปตรวจ รพ ผล ท้องจ้าา สู้ๆนะคะ

ท้องค่ะ. ที่อีกขีดสีจาง เพราะกำลังตั้งท้องอ่อนๆอยู่ค่ะ ดีใจด้วยนะคะ

มีโอกาสค่ะรออีกสามสี่วันค่อยตรวจอีกรอบนะค่ะ ตรวจช่วงเช้าดีที่สุด

ขอบคุณ​นะ​ค่ะ​

ท้องจ้า ของเราตรวจก่อนปจด.จะมา4วันยังขึ้นชัดเลยตอนนี้15w2 dค่ะ

ท้องชัวคะ อ่อนๆอยู่ ยินดีด้วยนะคะ ❤️🤰🎉

บ้านนี้8วันตรวจขึ้นจ่างๆเหมื่อนกัน

ท้องจ้า ของบ้านนี้ตรวจไป 4 อันเลย 😂

ท้องค่ะ นี่ของเราตอนนี้ 19วีคแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan