2 Các câu trả lời

VIP Member

เคยค่ะ เวลาผ่านไปตั้งท้องใหม่ ระหว่างท้องเครียดมากเพราะกลัวจะเป็นแบบเดิมอีก มีอะไรนิดอะไรหน่อยคือไปหาหมอตลอดค่ะ มีอาการเลือดออกมานิดนึงหัวใจหล่นไปอยู่ตาตุ่มเครียดมากๆ ดูแลอย่างดี ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ ปลอดภัยดี แม่ก็สู้ๆ นะคะ

เป็นแบบนั้นเลยค่ะแม่ แล้วก่อนหน้านี้ก็มีเลือดออก หมอตรวจดูบอกเด็กยังอยู่หัวใจเต้นแล้ว แต่ก็ไม่วาย เครียดอยู่ดี เพราะภาพแท้งท้องก่อนยังจำขึ้นใจเลยค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะคุณแม่🥰

เคยค่ะ ท้องเเรกเราเเท้งตอน17+4วีคค่ะตอนนี้ท้องสองใด้33+5เเล้วค่ะส้ๆนะค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ 🥰😘