25 Các câu trả lời

VIP Member

ใจเย็นค่ะ เราก็เคยเจอแบบนี้ แต่พอหมอนัดอีกรอบ ก็เจอน้องค่ะ ของเราไปฝากครั้งแรกเจอแต่ถุงท้องไม่เห็นน้อง ครั้งที่สองก็ไม่เห็นน้อง เสียงหัวใจก็ไม่มี มีแค่คลื่นบ่างไม่มีเสียง แต่เราไม่ท้อค่ะ ครั้งทีสามถึงเจอน้อง ถึงได้ยินเสียงหัวใจค่ะ ยังไงๆก็อย่าพึงนอยนะค่ะ อาดจะเป็นแบบเคสเราก็ได้

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ตอนนี้พยายามอย่าเครียดนะคะ เดี๋ยวจะยิ่งไปกระทบน้อง ฮึบไว้ค่ะ

ขอบคุณนะคะจะพยายามเข้มแข็งคะ

สู้ๆนะคะแม่ พยายามทำจิตใจให้สบายนะคะ ความเครียดอันตรายค่ะแม่

ขอบคุณคะจะสู้คะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ อย่าเครียดนะคะ ทำใจสบายๆ จิตใจแม่สำคัญค่ะ

ขอบคุนนะคะ

ใจเยนๆค่ะแม่ ทำใจสุ้เข้าใว้ ดูแลสุขภาพให้ดีค่ะ

ค้ะ สุ้ๆ ทุกอย่างจะผ่านใปใด้ด้วยดี

เป็น​กำลังใจ​ให้นะคะ​ คิดบวกไว้ก่อนค่ะแม่✌️✌️

ขอบคุณนะคะ

Super Mum

สู้ๆนะคะ ทำใจให้สบายอย่าเครียดนะคะ มีผลต่อลูก

ขอบคุณคะ

เปนกำลังใจให้ค่ะ ขอให้น้องแข็งแรง

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ น้องจะต้องแข็งแรงค่ะแม่

ขอให้ปาฏิหารย์มีจิงคะ ขอบคุณนะคะ

ขอบคุณคะจะพยายามไม่เครียดคะ

Câu hỏi liên quan