26 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็โดนทักค่ะว่าผู้ชาย แต่พอซาวด์​ผู้หญิง 100% แต่คลอดมาไม่รุ้ว่าจะหญิงหรือชาย

บ้านนี้ทุกคนทักว่าได้ผู้ชาย เพราะไม่ชอบเเต่งตัว เเต่ไม่เชื่อค่ะเชื่อหมอ

VIP Member

บ้านมีคนทั้งเยอะมากค่ะว่าได้ผู้หญิงแต่พอซาวก๋เป็นผู้ชายค่ะ

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าได้ผู้หญิงค่ะ สุดท้ายได้ผู้หญิงจริงๆ😁

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าได้ผู้ชายออกมาเป็นผู้หญิงเฉยเลย😁😁

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวแน่ๆ พอซาวด์ได้ลูกชายจ้าา

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าผู้หญิงพอไปซาวด์มาหมอบอกผู้ชายค่ะ

ของเราคนทักว่าผู้ชาย และก็ซาวมาเป็นผู้ชายจิงๆ

หมออัลตราซาวยังพลาดเลยค่ะ แค่คนทักเองค่ะ

ของเรามีแต่คนบอกว่าชาย แต่ได้ผู้หญิงค่ะ