ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ (อยากมีลูก)

คือว่าประจำเดือนไม่มาเดือนเมษายน62และเดือนพฤษภาคม62 แล้วเมื่อวันที่20มิถุนายน62 มีเลือดสีน้ำตาลออกมา1วัน แล้วหายไปหนูก็ไม่ได้คิดอะไรแต่มีอาการเวียนหัวมึนงงหน้ามืดอ่อนเพลียอยากจะนอนอย่างเดียวหายใจติดขัดถอนหายใจบ่อยๆฉี่บ่อยปวดหลังเจ็บหัวนมคัดนมมากปวดจี๊ดๆที่หัวนมค่ะแล้วหน่วงท้องน้อยค่ะ คิดว่าตัวเองท้องรึป่าวตรวจดูวันที่15 กรกฎาคมขึ้น1ขีดค่ะ วันที่18กรกฎาคมมีเลือดออกกระปริกระปรอยค่ะจนถึงวันนี้20กรกฎาคมแล้วตอนกินอิ่มๆหรอนอนเล่นอยู่จะรู้สึกเหมือนปลาตอดในท้องค่ะ มันดึ๊บๆท้องน้อยบ้างตรงสะดือบ้างข้างๆบ้าง แบบนี้ท้องรึป่าวค่ะหนูคิดว่าจะตรวจอีกครั้งสิ้นเดือนกรกฎาคมนี้ค่ะ ถ้าท้องจริงๆต้องขีดสองขีดแล้วใช่ไหมค่ะ ?? หนูเป็นคนอ้วนน้ะหน้าท้องหนามาก

2 Các câu trả lời

Câu hỏi liên quan