2 Các câu trả lời

VIP Member

ปกติค่ะ แต่หมอจะชอบบอกว่าน้ำหนักน้อยให้บำรุงเยอะๆ บ้านนี้ตอน34 น้ำหนักน้อง2447gหมอยังบอกให้บำรุงเยอะๆเลยค่ะ

คือเราเข้าใจว่าลูกเราอยู่ในเกณฑ์ปกดีนะคะแต่พอพูดให้อีกคนนึงฟังเขาก็บอกว่าลูกตัวเล็กมากตัวเท่าขวดโค้กเองคือใจคนเป็นแม่อ่ะค่ะมันต้องคิดมากอยู่แล้วใช่มั้ยคะแม่😢😢

ประมาณนี้ค่ะแม่

กังวลมากๆเลยแหละค่ะแม่เครียดมากด้วยส่งผลให้ลูกตัวเล็กลงอีกเพราะหมอนี่แหละแทนที่จะบอกเราดีๆว่าให้บำรุงอีกลูกหน่อยนะลูกจะได้ตัวโตขึ้นอะไรประมาณนี้ยิ่งท้องโตยิ่งอารมณ์อ่อนไหวง่ายเห้อ😂😂

Câu hỏi liên quan