46 Các câu trả lời

ไปเองเลยค่ะ เพื่อลูกไม่ต้องรอ บ้านนี้ขับรถไปหาเองตลอด เพราะพ่อต้องทำงานไม่อยากให้ลา เก็บวันลาไว้ลาตอนคลอดดีกว่าค่ะ ตอนนี้30wแล้ว

บ้านนี้ก็ไปคนเดียว จนวันคลอด ก็ไปคลอดคนเดียว แถมหมอจะโทรแจ้งเรื่องผ่าคลอดแฟนไม่รับโทรศัพท์ด้วย มันแต่นอนกับผู้หญิงอื่นอยู่

บ้านนี้ขับมอไซค์ไปเองทุกนัดค่ะ แฟนไปทำงานที่กรุงเทพฯ ไม่เคยสนใจไม่เคยโทหาเลยซักครั้งดีหน่อยที่ฝากเงินให้ใช้ทุกอาทิตย์

ถ้าไปเองได้ก้ไปเองเถอะค่ะ บ้านนี้แฟนก็ทำแต่งานไม่ค่อยมีเวลา บางทีพาไปส่งไว้แล้วก็หายไปทำงานก็มี คิดถึงลูกไว้เยอะๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ขับไปเองตลอดค่ะ กี่รอบกี่รอบก้คนเดียว. เจาะเลือดก้เจาะคนเดียวตอนฝากกับ.8เดือน.. ตอนฝากท้องก้ไปคนเดียวค่ะ

พ่อไม่พาไปแม่ไปเองเลยคะ. เว้ณชื่อพ่อไปก่อน ถ้าหมอถามอะไปซาวด์รายเดือนหรือไปฝากถ้าไปฝาก เว้ณชื่อพ่อไว้ก่อนเอาคะ

ไปคนเดียวเลยค่ะแม่ แฟนเราก็เป็น แต่เราไม่ง้อ ถือสมุดไปเล่มเดียว ขับรถไปเองเลยค่ะอย่าง้อมันไอ้ผัวเฮงซวย

ไปเองโลดค่า อย่าไปง้อมากผุ้ชาย เราต้องยุได้แข็งแกร่งโดยไม่มีเค้าค่ะ เดวผุ้ชายจะรุ้สึกเองถ้าเค้าคิดได้

ไปเองเลยค่ะ ไม่ต้องรอ บ้านนี้ก็ไปเองค่ะเพราะแฟนติดงาน ไม่งั้นต้องลางานค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

ไปเองเลยค่ะแม่ บ้านนี้คุณพ่อไปด้วยแค่ตอนฝาก หลังจากนั้นไปเองตลอดค่ะ เพราะคุณพ่อติดงานค่ะ

Câu hỏi liên quan