28 Các câu trả lời

เห็นโพสเหมือนกันค่ะ แต่เราไม่ซื้อ กลัวว่าที่ขายถูกๆจะเอาของหมดอายุมาขายอะดิ 😅

Super Mum

โดนแน่นอนค่ะ ในนี้มิจฉาชีพแฝงตัวเยอะ ไม่ควรซื้อขาย หรือควรเช็คเครดิตก่อนค่ะ

สั่งในเพจดีนี่ดีกว่าค่ะหรือในช้อปปี้ เราเห็นราคาถูกแล้ว ก็แปลกใจนะ

VIP Member

โชคดีนะค่ะที่ยังไม่ได้สั่ง วันรุ่งขึ้นมาเขาบลอคแม่ไปเหมือนกันค่ะ

นี้กินตั้งแต่2เดือน เพราะแพ้ท้องหนักมาก น้ำมะพร้าวช่วยได้เยอะเลย😁

ทำบุญทำทานมันไปคะเราก้ใดนเหมือนกันใอนตังแล้วมันก้บล้อคเลยคะ

แม่ที่เขาแนะนะชื่ออะไรนะคะเราเห็นเขาแนะนำมาเมื่อวันก่อน

Kannika Pandee ค่ะ

น่าจะโดนแล้วค่ะ เห็นขายถูกเกินปกติมากเลยไม่กล้าซื้อค่ะ

มีการบอกว่าจะแถมน้ำยาซักผ้าอีก1ถุง เพลียเลยค่ะแม่

ใช่ค่ะ​ บอกว่าจะแจ้งเลขอยู่ๆก็บล็อคไปเลย​ หมดไป420บาท

ค่ะ😅

VIP Member

ซื้อในช็อปปี้หรือไม่ก็ไปเดินซื้อชัวร์กว่าค่ะ

ค่ะ ขอบคุนค่ะ

Câu hỏi liên quan