5 Các câu trả lời

ไม่เปนไรค่ะ บ้านนี้ก้ทำหมดทุกอย่างที่โดนห้ามหรือโบราณว่า ถักชุดให้ลุก เย็บผ้า ต่อเติมบ้าน เจาะผนังติดแอร์ ย้ายแอร์ ก้ไม่เปนไรคร้า เปนเพียงกลยุทธคนโบราณค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ค่อยสบายใจหน่อยค่ะ

บ้านนี้ทั้งเย็บ ทั้งปัก ตอก ตำ ขุด แบก ปีน มาหมดจร๊น้องออกมาแข็งแรงดีไม่ส่องไฟคลอดปุ๊บ​อีก2วันกลับบ้านละจ้าจนตอนนี้6เดือนแล้วยังไม่เคยป่วยเลยจ้า

ขอบคุณมากๆค่ะค่อยสบายใจหน่อยค่ะ เราเป็นช่างเย็บผ้าค่ะไม่ทำก่ไม่มีเงินค่ะ แล้วก่ชอบถักไหมพรมด้วยค่ะ💗💗💗

ไม่จริงค่ะ เย็บตุ๊กตาตอนท้องเป็นงานอดิเรก ซาวนด์กี่ทีน้องก็สมบูรณ์ดี หมอย้ำทุกครั้งว่าไม่มีปากแหว่งเพดานโหว่

💗💗ขอบคุณมากๆค่ะ😊😊

บ้านนี้ทำเป็นอาชีพค่ะ ไม่เย็บก็อดตาย ลูกออกมาปกติดีจ้า

ใช่ค่ะอาชีพเราเน๊าะ ไม่ทำก็อดตายจริงๆค่ะ ขอบคุณนะคะ

เย็บได้ถักได้ค่ะไม่มีผลอะไรทั้งสิ้น

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan