17 Các câu trả lời

VIP Member

ท้องไหม?ไม่รู้ต้องตรวจ แต่ถ้าถามว่าทำไมมีนำ้นม( นำ้ที่นมไหลนั้นมีปัจจัยหลายอย่าง,อาจจะไม่ใช่น้ำนมก็ได้(กูเกิลมีนะคะใช้ให้เป็นประโยชน์))

ใครจะรู้คะไม่ใช่เครื่องตรวจเนอะ ไปหาหมอค่ะไม่ก็ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจ ท้องไม่พร้อม1663นะคะโทรได้เลยค่ะ

ตรวจค่ะ ถ้าจำประเดือนสุดท้ายไม่ได้ ไม่เป็นไรค่ะเดี๋ยวหมอ คำนวณให้ค่ะ

VIP Member

รู้จักที่ตรวจครรภ์ไหมคะ อันนั้นทำให้รู้ค่ะว่าท้องไม่ท้อง

VIP Member

ลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจดูค่ะ ไม่มั่นใจไปตรวจที่รพ.ค่ะ

ท้องค่ะ ตรวจด้วยใช้แบบปากกานะชัวร์อย่าเห็นแก่ราคาถูก

VIP Member

* ตรวจดูงับแม่ ที่ตรวจครรภ์แบบปัสสาวะผ่าน สะดวกดีค่ะ

น่าจะมี ของบ้านนี้รู้ว่าท้องก็เพราะน้ำนมไหลคะ

VIP Member

ซื้อที่ตรวจมาตรวจสิคะถ้าขึ้น2ขีดก็ท้องอะคะ

VIP Member

น้ำนมไหล???สงสัยจะใกล้คลอดแล้วคะ 😂😂😂

Câu hỏi liên quan